Eagle Beacon, Inc yana aiki da SchoolerCity App wanda ke ba da sabis na ilimantarwa na dijital ga makarantu da cibiyoyin ilimi gabaɗaya, ta tashoshi da yawa waɗanda suke
Ana amfani da wannan shafin na kud da kud a kan manufofinmu game da tarawa, amfani, da bayyana bayanan Keɓaɓɓen idan wani ya yanke shawarar yin amfani da kowane sabis na mu akan tashoshi daban-daban.
Idan kun zaɓi yin amfani da Sabis ɗinmu, to kun yarda da tarin da amfani da bayanai dangane da wannan manufar. Ana amfani da Bayanan Keɓaɓɓen da muka tattara don samarwa da haɓaka Sabis ɗin da muke ba ku. Ba za mu yi amfani da ko raba bayanin ku tare da kowa ba sai dai kamar yadda aka bayyana a cikin wannan Dokar Sirri.
Sharuɗɗan da aka yi amfani da su a cikin wannan Dokar Sirri suna da ma'anoni iri ɗaya kamar a cikin Sharuɗɗanmu da Sharuɗɗanmu, waɗanda ake samun dama a ilmantarwa.eagle-becon.com, sai dai in an fayyace ba haka ba a cikin wannan Manufar Sirri.
Don ingantacciyar gogewa yayin amfani da Sabis ɗinmu, ƙila mu buƙaci ka samar mana da wasu bayanan da za a iya tantancewa, gami da amma ban iyakance ga sunanka, lambar waya, da adireshin gidanka ba. Za a yi amfani da bayanan da muka tattara don tuntuɓar ku ko gano ku.
Muna so mu sanar da ku cewa duk lokacin da kuka ziyarci Sabis ɗinmu, muna tattara bayanan da browser ɗinku ya aiko mana da ake kira Log Data. Wannan bayanan log ɗin na iya haɗawa da bayanai kamar adireshin Intanet ɗin kwamfutarka ("IP"), sigar burauzar, shafukan Sabis ɗinmu da kuka ziyarta, lokaci da kwanan watan ziyararku, lokacin da aka kashe akan waɗannan shafuka, da sauran ƙididdiga.
Kukis fayiloli ne masu ƙaramin adadin bayanai waɗanda galibi ana amfani da su azaman mai ganowa na musamman wanda ba a san su ba. Ana aika waɗannan zuwa burauzar ku daga gidan yanar gizon da kuka ziyarta kuma ana adana su a kan rumbun kwamfutarka.
Gidan yanar gizon mu yana amfani da waɗannan "kukis" don tattara bayanai da inganta Sabis ɗin mu. Kuna da zaɓi don karɓar ko ƙi waɗannan kukis, kuma ku san lokacin da ake aika kuki zuwa kwamfutarka. Idan kun zaɓi ƙi kukis ɗin mu, ƙila ba za ku iya amfani da tashar yanar gizon aikace-aikacenmu da wasu sassan Sabis ɗinmu ba.
Za mu iya ɗaukar kamfanoni na ɓangare na uku da daidaikun mutane saboda dalilai masu zuwa:
Muna son sanar da masu amfani da Sabis ɗinmu cewa waɗannan ɓangarori na uku suna da damar yin amfani da Bayanin Keɓaɓɓen ku. Dalili kuwa shi ne yin ayyukan da aka ba su a madadinmu. Duk da haka, sun zama wajibi kada su bayyana ko amfani da bayanin don wata manufa.
Muna daraja amincin ku na samar mana da Bayanan Keɓaɓɓen ku, don haka muna ƙoƙarin yin amfani da hanyoyin kariya ta kasuwanci karɓuwa. Amma ku tuna cewa babu wata hanyar watsawa ta intanet, ko hanyar adana kayan lantarki da ke da aminci 100% kuma abin dogaro, kuma ba za mu iya ba da tabbacin cikakken tsaro ba.
Sabis ɗinmu na iya ƙunshi hanyoyin haɗi zuwa wasu rukunin yanar gizo. Idan ka danna hanyar haɗin yanar gizo na ɓangare na uku, za a tura ka zuwa wannan rukunin yanar gizon. Lura cewa waɗannan rukunin yanar gizon na waje ba mu ne ake sarrafa su ba. Don haka, muna ba ku shawara sosai da ku sake duba Manufar Keɓantawa na waɗannan gidajen yanar gizon. Ba mu da iko a kai, kuma ba mu ɗaukar alhakin abun ciki, manufofin keɓantawa, ko ayyuka na kowane rukunin yanar gizo ko ayyuka na ɓangare na uku.
Za mu iya sabunta manufofin Sirrin mu lokaci zuwa lokaci. Don haka, muna ba ku shawarar yin bitar wannan shafi lokaci-lokaci don kowane canje-canje. Za mu sanar da ku duk wani canje-canje ta hanyar buga sabuwar Dokar Keɓantawa a wannan shafin. Waɗannan canje-canjen suna aiki nan da nan, bayan an buga su a wannan shafin.
Idan kuna da wasu tambayoyi ko shawarwari game da Manufar Sirrin mu, kada ku yi shakka a tuntuɓe mu akan standby@schoolercity.com.
Maganar Gudanarwar Makarantar mu na cikin bututun mai kuma muna aiki tukuru don raba wannan alheri tare da ku a cikin mafi kyawun tsari. Da fatan a sake dubawa tare da mu ba da jimawa ba Mun yi alkawarin zai zama mai ban mamaki!